Thực hiện các dịch vụ nghiên cứu, thiết kế, sản xuất và kỹ thuật máy kéo sợi FDY, POY, ...
Máy kéo sợi này là mô hình chuyên dụng của máy kéo sợi cao cấp. Nó được sử dụng đặc biệt để sản xuất dây tóc có độ bền PLA cao. Không cần cài đặt, nó tích hợp máy căng thẳng, căng định lượng, cụm quay, căng làm mát không khí, hệ thống quay hoàn thiện, con lăn hỗ trợ, bộ phận hỗ trợ nóng, điều hòa không khí và hệ thống điều khiển điện tử với nhau. Nó có thể được sử dụng sau khi kết nối nguồn và nén khí.
| Máy kéo sợi thí điểm PLA cường độ cao | |
| mẫu người | SF-04 |
| Chất liệu | PET, PA6, PA66, PP và các vật liệu khác |
| Quy trình | UDY, POY, MOY, FDY |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H)mm | 3800mm×4000mm×2700mm |
| cân nặng | 6000kg |
| Số lượng cuộn chỉ | 1~6 |
| Tối đa tốc độ cuộn dây (Cơ khí) | 5500m/phút |
| Dây cuộn tốc độ (Làm việc) | 1500m/phút~5000m/phút |
| Chuyển ngang chế độ | Hướng dẫn sử dụng ren cánh Birotor |
| Vít | Ví dụ 1: φ25mm,L/D: 28:1 Ví dụ 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Godet số lượng | 3 |
| Vẽ đoạn văn | giai đoạn 1-4 |
| Đường kính của Spinneret | φ85mm |
| Khu vực làm mát không khí | 200mm × 900mm |
| kết hợp | 10 Godet nóng(Φ220mm×280mm) |
| tự động | Auto mode |
| System Method | Áo hơi nước, hệ thống ấm cảm ứng, nhiệt kế không tiếp xúc |
| Tối đa nhiệt độ | 240oC, ± 1oC |
| quyền lực | 150KW |
Vòng bi là bộ phận dễ hư hỏng nhất trong máy kéo sợi Barmag. Trong máy đánh ống tốc độ cao chạy liên tục ở tốc độ cuộn dây trên 4.000 m/phút, ổ t...
Xem thêmA máy trộn tan chảy năng động là giải pháp hiệu quả nhất để đạt được sự pha trộn đồng nhất của polyme nóng chảy trong dây chuyền kéo s...
Xem thêm1. Giới thiệu: Tại sao PHA là bước đột phá tiếp theo trong vật liệu sợi Trong bối cảnh hạn chế nhựa toàn cầu và các mục tiêu trung hòa carbo...
Xem thêmGiới thiệu: Nhu cầu chất xơ mới trong thời đại thể thao và sức khỏe Được thúc đẩy bởi xu hướng thể thao toàn cầu, nhu cầu ngày càng tăng về hàng d...
Xem thêm