Thực hiện các dịch vụ nghiên cứu, thiết kế, sản xuất và kỹ thuật máy kéo sợi FDY, POY, ...
Máy kéo sợi này là một phiên bản nâng cấp và cải tiến. Được trang hướng dẫn hoàn thiện tự động hoàn thiện, cuốn sách tự động hoàn thiện (lựa chọn cho bộ hoàn thiện hướng dẫn tự động hoàn thiện). Kích thước tổng thể của thiết bị tương đối cao, với chiều cao của bệ ba lớp đạt tới 5 mét. Phòng mát mẻ không có kích thước 200cm * 1800cm và hiệu suất làm mát dây tóc rất tuyệt vời.
| Máy kéo sợi thí điểm sợi công nghiệp nylon 66 | |
| mẫu người | SF-03 |
| Chất liệu | PET, PA6, PA66, PP và các vật liệu khác |
| Quy trình | UDY, POY, MOY, FDY |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H)mm | 3000mm×3000mm×6000mm |
| cân nặng | 7000kg |
| Số lượng cuộn chỉ | 1~6 |
| Tối đa tốc độ cuộn dây (Cơ khí) | 5500m/phút |
| Dây cuộn tốc độ (Làm việc) | 1500m/phút~5000m/phút |
| Chuyển ngang chế độ | Hướng dẫn sử dụng ren cánh Birotor |
| Vít | Ví dụ 1: φ25mm,L/D: 28:1 Ví dụ 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Godet số lượng | 4 |
| Vẽ đoạn văn | giai đoạn 1-4 |
| Đường kính của Spinneret | φ85mm |
| Khu vực làm mát không khí | 200mm × 1800mm |
| kết hợp | 10 Godet nóng(Φ220mm×280mm) |
| tự động | Auto mode |
| System Method | Áo hơi nước, hệ thống ấm cảm ứng, nhiệt kế không tiếp xúc |
| Tối đa nhiệt độ | 240oC, ± 1oC |
| quyền lực | 150KW |
Vòng bi là bộ phận dễ hư hỏng nhất trong máy kéo sợi Barmag. Trong máy đánh ống tốc độ cao chạy liên tục ở tốc độ cuộn dây trên 4.000 m/phút, ổ t...
Xem thêmA máy trộn tan chảy năng động là giải pháp hiệu quả nhất để đạt được sự pha trộn đồng nhất của polyme nóng chảy trong dây chuyền kéo s...
Xem thêm1. Giới thiệu: Tại sao PHA là bước đột phá tiếp theo trong vật liệu sợi Trong bối cảnh hạn chế nhựa toàn cầu và các mục tiêu trung hòa carbo...
Xem thêmGiới thiệu: Nhu cầu chất xơ mới trong thời đại thể thao và sức khỏe Được thúc đẩy bởi xu hướng thể thao toàn cầu, nhu cầu ngày càng tăng về hàng d...
Xem thêm