Thực hiện các dịch vụ nghiên cứu, thiết kế, sản xuất và kỹ thuật máy kéo sợi FDY, POY, ...
Máy kéo sợi nóng cao cấp là phiên bản nâng cấp của máy kéo sợi nóng tiêu chuẩn của chúng tôi. Nó có thể được áp dụng rộng rãi trong các tổ chức nghiên cứu khoa học, trường đại học và các nhà sản xuất sợi hóa học khác nhau.
Cốt lõi kỹ thuật số:
Kích thước làm mát không khí: 200cm × 900cm
Hệ thống ép đùn & vẽ: Máy đùn trục vít đôi với năm cặp dây nóng và 3 cuộn phân
· Khả năng vẽ: Vẽ 1-4 giai đoạn với hoạt động hợp nhất.
·Máy cuốn tai thỏ bán động (tùy chọn nâng cấp hoàn toàn tự động lên bộ cuốn theo hướng dẫn hoặc hướng dẫn birotor cánh ren)
| Máy kéo sợi cao cấp Pilot | |
| mẫu người | SF-02 |
| Chất liệu | PET, PA6, PA66, PP và các vật liệu khác |
| Quy trình | UDY, POY, MOY, FDY |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H)mm | 3000mm×3000mm×2700mm |
| cân nặng | 6000kg |
| Số lượng cuộn chỉ | 1~2 |
| Tối đa tốc độ cuộn dây (Cơ khí) | 5500m/phút |
| Dây cuộn tốc độ (Làm việc) | 300m/phút~5000m/phút |
| Chuyển ngang chế độ | Chuyển hướng dẫn |
| Vít | Ví dụ 1: φ25mm,L/D: 28:1 Ví dụ 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Godet số lượng | 3 |
| Vẽ đoạn văn | giai đoạn 1-4 |
| Đường kính của Spinneret | φ85mm |
| Khu vực làm mát không khí | 200mm × 900mm |
| kết hợp | 10 Godet nóng (Φ220mm × 280mm |
| tự động | Bán tự động (có sẵn chế độ tự động) |
| System Method | Áo hơi nước, hệ thống ấm cảm ứng, nhiệt kế không tiếp xúc |
| Tối đa nhiệt độ | 240oC, ± 1oC |
| Hiệu suất tối đa | 150KW |
Vòng bi là bộ phận dễ hư hỏng nhất trong máy kéo sợi Barmag. Trong máy đánh ống tốc độ cao chạy liên tục ở tốc độ cuộn dây trên 4.000 m/phút, ổ t...
Xem thêmA máy trộn tan chảy năng động là giải pháp hiệu quả nhất để đạt được sự pha trộn đồng nhất của polyme nóng chảy trong dây chuyền kéo s...
Xem thêm1. Giới thiệu: Tại sao PHA là bước đột phá tiếp theo trong vật liệu sợi Trong bối cảnh hạn chế nhựa toàn cầu và các mục tiêu trung hòa carbo...
Xem thêmGiới thiệu: Nhu cầu chất xơ mới trong thời đại thể thao và sức khỏe Được thúc đẩy bởi xu hướng thể thao toàn cầu, nhu cầu ngày càng tăng về hàng d...
Xem thêm