Thực hiện các dịch vụ nghiên cứu, thiết kế, sản xuất và kỹ thuật máy kéo sợi FDY, POY, ...
Máy kéo sợi thí điểm linh hoạt đa năng được phát triển bởi Công ty TNHH Thiết bị cơ khí Gia Hưng Shengbang, tích hợp nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kéo sợi sợi hóa học và công nghệ sản xuất hệ thống linh kiện. Máy này có thể kéo sợi polyester (PET), nylon (PA6, PA66), polypropylene (PP), cũng như các loại vật liệu y tế như PET, PA và PP.
Là một cơ sở sợi kéo mẫu, không có các tính năng:
· Được làm mát không khí: 200 cm × 900 cm
· Hệ thống trục vít đôi
·Ba cặp thần nóng (mỗi loại bao gồm một tấm lót lớn và một cuộn phân cách), với bản vẽ 1-2 giai đoạn.
· Máy bán tự động (tùy chọn nâng cấp hoàn toàn tự động tăng bộ cuộn theo chiều ngang hướng dẫn hoặc ren cánh hướng dẫn)
| Tiêu chuẩn tiêu chuẩn của sợi kéo | |
| mẫu người | SF-01 |
| Chất liệu | PET, PA6, PA66, PP và các vật liệu khác |
| Quy trình | UDY, POY, MOY, FDY |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H)mm | 2000mm×3100mm×2700mm |
| cân nặng | 5000kg |
| Số lượng cuộn chỉ | 1~2 |
| Tối đa tốc độ cuộn dây (Cơ khí) | 5500m/phút |
| Dây cuộn tốc độ (Làm việc) | 300m/phút~5000m/phút |
| Chuyển ngang chế độ | Chuyển hướng dẫn |
| Vít | Ví dụ 1: φ25mm,L/D: 28:1 Ví dụ 2: φ25mm,L/D: 28:1 |
| Đường kính của Spinneret | φ85mm |
| Khu vực làm mát không khí | 200mm × 900mm |
| kết hợp | 3 Godet nóng (Φ220mm × 280mm) và 3 cuộn phân cách (Φ110mm × 280mm |
| Godet số lượng | 3 |
| Vẽ đoạn văn | giai đoạn 1-2 |
| tự động | Bán tự động (có sẵn chế độ tự động) |
| System Method | Áo hơi nước, hệ thống ấm cảm ứng, nhiệt kế không tiếp xúc |
| Tối đa nhiệt độ | 240oC, ± 1oC |
| quyền lực | 60KW |
Vòng bi là bộ phận dễ hư hỏng nhất trong máy kéo sợi Barmag. Trong máy đánh ống tốc độ cao chạy liên tục ở tốc độ cuộn dây trên 4.000 m/phút, ổ t...
Xem thêmA máy trộn tan chảy năng động là giải pháp hiệu quả nhất để đạt được sự pha trộn đồng nhất của polyme nóng chảy trong dây chuyền kéo s...
Xem thêm1. Giới thiệu: Tại sao PHA là bước đột phá tiếp theo trong vật liệu sợi Trong bối cảnh hạn chế nhựa toàn cầu và các mục tiêu trung hòa carbo...
Xem thêmGiới thiệu: Nhu cầu chất xơ mới trong thời đại thể thao và sức khỏe Được thúc đẩy bởi xu hướng thể thao toàn cầu, nhu cầu ngày càng tăng về hàng d...
Xem thêm