Thực hiện các dịch vụ nghiên cứu, thiết kế, sản xuất và kỹ thuật máy kéo sợi FDY, POY, ...
Máy kéo sợi này là loại máy kéo sợi cơ sở có chức năng thay đổi một trong các trục vít trong hệ thống trục vít đôi thành máy xoắn ba trục quay đồng trục, được trang bị cứng tăng áp và các vật liệu đã được nén có thể quay mà không cần phải tạo hạt. Nó đặc biệt thích hợp cho các tổ chức nghiên cứu, doanh nghiệp sợi hóa học và trường đại học để nghiên cứu quá trình hình thành các vật liệu khác nhau như PET, PA, PP và PLA.
| Máy rút sợi tiên | |
| mẫu người | SF-05 |
| Chất liệu | PET, PA6, PA66, PP và các vật liệu khác |
| Quy trình | UDY, POY, MOY, FDY |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L*W*H)mm | 2000mm×3100mm×2700mm |
| cân nặng | 5000kg |
| Số lượng cuộn chỉ | 1~2 |
| Tối đa tốc độ cuộn dây (Cơ khí) | 5500m/phút |
| Dây cuộn tốc độ (Làm việc) | 300m/phút~5000m/phút |
| Chuyển ngang chế độ | Chuyển hướng dẫn |
| Godet số lượng | 3 |
| Vẽ đoạn văn | giai đoạn 1-2 |
| Đường kính của Spinneret | φ85mm |
| Vít | Ví dụ 1:φ25mm,L/D:28:1 Ví dụ 2: 3 ốc đồng bộ φ25mm, L/D: 48:1 |
| Khu vực làm mát không khí | 200mm × 900mm |
| kết hợp | 3 Godet nóng (Φ220mm × 280mm) và 3 cuộn phân cách (Φ110mm × 280mm |
| tự động | Bán tự động (có sẵn chế độ tự động) |
| System Method | Áo hơi nước, hệ thống ấm cảm ứng, nhiệt kế không tiếp xúc |
| Tối đa nhiệt độ | 240oC, ± 1oC |
| quyền lực | 60KW |
Vòng bi là bộ phận dễ hư hỏng nhất trong máy kéo sợi Barmag. Trong máy đánh ống tốc độ cao chạy liên tục ở tốc độ cuộn dây trên 4.000 m/phút, ổ t...
Xem thêmA máy trộn tan chảy năng động là giải pháp hiệu quả nhất để đạt được sự pha trộn đồng nhất của polyme nóng chảy trong dây chuyền kéo s...
Xem thêm1. Giới thiệu: Tại sao PHA là bước đột phá tiếp theo trong vật liệu sợi Trong bối cảnh hạn chế nhựa toàn cầu và các mục tiêu trung hòa carbo...
Xem thêmGiới thiệu: Nhu cầu chất xơ mới trong thời đại thể thao và sức khỏe Được thúc đẩy bởi xu hướng thể thao toàn cầu, nhu cầu ngày càng tăng về hàng d...
Xem thêm